Kích hoạt tài khoản đăng ký thành viên

Thảo luận trong 'KÍCH HOẠT TÀI KHOẢN' bắt đầu bởi database, 12/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vudangpc

vudangpc New Member

bị mất mấy cái nick rui ,chưa được kích hoạt , QTVien gưi mail dum nha , ah QTvien cho hỏi lun , đăng avatar của mình như thế nào

2. database

database Tả Pín Lù.

Đã gửi link kích hoạt cho bạn, bạn vào đây để đọc hướng dẫn tạo avatar nhe: http://danhim.net/diendan/showthread.php?p=11070#post11070

3. vudangpc

vudangpc New Member

Admin tranh thu kich hoat tai khoan cho moi nguoi dum , minh o TPhcm , muon viet bai va cho y kien ma ko c0 cach nao ! admin lam viec dum

tai khoan chua dc kich hoat !minh chua nhan dc mail ! sao minh vao ho so nhug ko co khay thay doi bieu tuong trong thiet lap tuy chon?

4. nunu1712

nunu1712 New Member

lam on kich hoat ho minh tai khoan nunu1712.thank

5. database

database Tả Pín Lù.

Xin thông báo đến các thành viên khi đăng ký mới chúng ta nên sử dụng địa chỉ email có thật,
    nếu không sẽ không nhận được link kích hoạt đâu nhé.
    Hiện tại hệ thống kích hoạt của diễn đàn sẽ tự động gửi link cho các bạn.

6. mairua kute

mairua kute Guest

kích hoạt dùm em với mail kute của em có vấn đề về kĩ thuật rùi:6:giúp em nha các ong mật thank

7. Bridge

Bridge Guest

kich hoat gium minh luon nha

8. luudan.org

luudan.org Guest

kick gium em cai may anh....may' thang roy`

9. Ong bầu

Ong bầu Ong bầu Thành viên BQT

Mã kích hoạt được gửi tự động qua e-mail. Địa chỉ e-mail mà bạn khai báo có phải là hộp thư thật hay không?

10. pilot_94

pilot_94 New Member

admin ơi! vui lòng gữi cho mình email kích hoạt sớm nhé, để mình online với các bạn cùng khóa... thanks admin nhiều nhiều...

11. Ong bầu

Đã kích hoạt tài khoản. Địa chỉ email phải là địa chỉ thật mới nhận được thư kích hoạt. Có thể địa chỉ bác dùng thiếu một chỗ nào đó chăng (như đuôi .vn, hoặc chữ hay số bị bộ gõ tự động đổi thành dấu tiếng Việt,...)?

12. pilot_94

pilot_94 New Member

Đúng là địa chỉ email của mình là [t h a n h x y n] mình phải gõ vậy để pác dể đọc) nhưng mìng phải gõ 2 chữ x thì nó mới ra, chứ gõ 1 lần thì nó thành thãnhyn@yahoo.com .. bây giờ mình phải làm sao Admin...

13. Ong bầu

Dù sao thì account của bác cũng đã được kích hoạt rồi. Viết bài thoải mái. Còn địa chỉ email nếu đúng là địa chỉ thật mà vẫn không nhận được thư báo thì hơi lạ (một số thành viên khác cũng vậy, đặc biệt là khi dùng địa chỉ Yahoo)! Có khi có sự lẫn lộn giữa nick chat với địa chỉ email của Yahoo không chừng.

Còn bộ gõ thì hoặc là gõ thêm phím lần nữa để hạ dấu xuống, hoặc nhấn nút Off ở dòng điều khiển bộ gõ AVIM (AVIM Control [F12 to Hide]) ngay phía trên khung soạn thảo (dưới thanh công cụ định dạng).

14. em cũng chưa kick hoạt được, làm sao đây ạk

15. Ong bầu

Đã gửi lại mã kích hoạt cho bạn; nhưng không chắc địa chỉ email bạn dùng có phải là địa chỉ thật hay không, hay chỉ là một cái nick để chat.

16. Cỏ khát Mưa

Cỏ khát Mưa New Member

Hôm qua Cỏ có vào chỉnh địa chỉ mail mới. Sau đó nick bị trở về thời kì sơ khai. :biaoqing_010: Cỏ vào cả mail mới và mail cũ đều không nhận đc mail kích hoạt nào cả.
    Mong các bác admin xử lý hộ.

17. Cỏ khát Mưa

Cỏ khát Mưa New Member

Đã 3 ngày trôi qua rồi kìa, mà vẫn chưa ai giải quyết hết trơn.

18. database

database Tả Pín Lù.

Done! :biaoqing_013:

1 person likes this.
  19. Cỏ khát Mưa

Cỏ khát Mưa New Member

Cỏ vẫn chưa được phép đăng bài Admin à T.T

20. Ong bầu

Xong rồi nhé! Xin lỗi vì đáp ứng chậm trễ!

Chúc vui.

1 person likes this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.