mạo muội góp ý cùng BQT

Thảo luận trong 'GÓP Ý - TRAO ĐỔI' bắt đầu bởi Thinhmanulife, 18/10/2009.

1. là 1 mem mới vào tham gia diễn đàn không ai muốn vi phạm nội quy để BQT phải vất vả nhắc nhở, cảnh cáo, hoặc ban nick, nhưng mà tìm cái nội quy hơi khó nên em xin góp ý với BQT nên đưa Nội Quy diễn đàn thành 1 title hot nằm trên cùng để bất cứ ai tham gia diễn đàn sẽ thấy nội quy ngay mà không phải tìm kiếm nội quy nằm chổ nào. vài lời mạo muội xin góp ý cùng BQT

5 people like this.
  2. Vô Danh

Vô Danh Ong vò vẽ

Cảm ơn lời góp ý của bạn!
    Mà lúc đăng ký có cái bảng Nội Quy mà đọc hết và accept thì mới được đăng ký tiếp mà!;)

5 people like this.
  3. thật ra mà nói khi ai đó đăng ký nick vào rum thì hết 90% là sẽ không đọc bảng nội quy đó đâu mod àh, mà nội quy đó chỉ là chung chung, chứ đâu phải nội quy của rum, nội quy của rum có thể thay đổi từng ngày mà mod

1 person likes this.
  4. database

database Tả Pín Lù.

Nội quy của diễn đàn đã có từ thuở khai sinh rồi, hiện tại vẫn có bình thường, nó nằm ở trên thanh menu (dưới banner chính của diễn đàn) ! Có lẽ mọi người chưa để ý các Menu thôi.

3 people like this.
  5. votienlong

votienlong Noname

Xin phép bác data đưa lên luôn cho bà con coi

1 person likes this.
  6. Ong bầu

Ong bầu Ong bầu Thành viên BQT

Xin cảm ơn các bạn. BQT sẽ sắp xếp lại các thanh liên kết nhanh sao cho mọi người dễ dàng tìm thấy những mục thông tin quan trọng, nhất là Nội quy.

Nội quy của Diễn đàn Đa Nhim đưa ra những quy định chung và tổng quát nhất, có tính lâu dài và ổn định, chứ không thay đổi liên tục. Vì nếu thay đổi liên tục thì có lẽ nó không còn là nội quy nữa.

1 person likes this.
  7. votienlong

votienlong Noname

Bác quản trị ơi, hình như mới nâng cấp bản VBb phải không ạ, các bác "umbala: cái Mod shoutbox lại đi ạ cho bà con "tình tan tính tan" đi ạ...hihi

8. database

database Tả Pín Lù.

hehehe. Sau một thời gian sử dụng cái shoutbox không hiệu quả gì mà còn làm chậm forum nên chúng ta phải giảm bớt những mod không cần thiết.
    Bà con nào cần 8 thì cứ vào quán cafe danhim cho nó ấm cúng nhé. :)

2 people like this.