Tình cờ ...

Thảo luận trong 'Khóa 1998' bắt đầu bởi tuyetminh12b, 14/11/2010.

1. tuyetminh12b

tuyetminh12b New Member

Mình vốn làm việc và ngồi máy tính suốt ngày nhưng chưa bao giờ mình nghỉ là ở mình có diễn đàn này...ngồi buồn search google thì mới biết ..!!

Mình thấy hay và mình cũng muốn đây là nơi hội tụ lại những bạn bè đã xa cách khá lâu vì công việc , vì cuộc sống và cũng vì những tình cảm giữa chúng ta lúc còn đi học không khắn khít lắm nên ..đến giờ thành đạt và " có tuổi " rồi thì mọi thứ kỷ niệm lại ùa về..

Minh cũng vừa về Đơn Dương vào lại được 1 tuần rồi ..với mình đó là nơi mỗi khi lên xe từ SG về là mình rất buồn và bao kỷ niệm lại trào dâng. Nó , với tuổi thơ của mình có rất rất nhiều kỷ niệm mà có lẽ mình chẳng bao giờ quên...

....

Thôi , có lẽ đây là thư làm quen mở đầu nên Minh cũng không ghi dài lắm . Chỉ mong gặp lại bạn bè năm xưa để cùng tâm sự .

Địa chỉ thường online của Minh hằng ngày là : YM: raovatbonphuong .

Địa chỉ Email : raovatbonphuong@yahoo.com

Thân và chờ thư hồi âm.

Tuyết Minh_12B

1 person likes this.
  2. dieulinh

dieulinh Ong lang thang

Còn nhớ Diệu Linh không? Đang ở Củ Chi hở?
    Hội đồng hương lần này về tham dự đi bồ tèo. Đưa cả nhà về dự luôn cho vui.

3. tuyetminh12b

tuyetminh12b New Member

Hi Diệu Linh

Chời ...sao mà không nhớ được chứ..... lúc trước Minh có lên nhà Linh gặp Bố Linh lấy thuốc về uống ..có hỏi thăm về Linh.

Nghe Bố Linh bảo thì công việc cũng rất thuận lợi . Thế là tốt rồi .

Minh thì đang ở Củ Chi , sống và làm việc luôn . he he ...cũng ok lắm .

NHưng hổng gặp được ai trên này cùng quê hết ..hi hi..

4. tuantraanh

tuantraanh New Member

lâu quá ko gặp, hôm nao hẹn gặp các bạn khóa 98 mình cùng nhậu và vui chơi một bửa cho thỏa chí chứ hehehe.

5. votienlong

votienlong Noname

Năm nay, trong Ngày hội Đơn Dương cũng có các anh chị khóa 98 tham gia. Theo danh sách em nhận được thì có anh Hoàng và bà xã, anh Tuấn, chị Hằng, chị Dương, chị Minh Hiếu, chị Thanh, chị Diệu Linh. Cám ơn các anh chị đã đến tham gia và tạo thêm màu sắc cho chương trình, đặc biệt là tiết mục Nhảy tự do đặc sắc nhất đêm hội của chị Diệu Linh và các bạn trẻ:biaoqing_011: Chúc các anh chị sức khỏe và thành đạt.