Tin nhanh đóng góp Quỹ Thông Xanh

Thảo luận trong 'TÀI CHÍNH QUỸ' bắt đầu bởi tandai, 29/08/2008.

1. lamvuthao

lamvuthao Ban điều hành Quỹ Thông Xanh

2/8/2010: GS Đào Hữu Dũng (Mỹ) chuyển cho QTX 100 USD. Tôi sẽ chuyển lại số tiền này cho Thu Nguyên hoặc tài khoản QTX trong vài ngày tới.

*PS: Khoản tiền của chị Bích Phượng tôi đã chuyển cho Thu Nguyên để đưa vào quỹ.

4 people like this.
  2. tandai

tandai Tự hành lữ khách...

Ngày 14/08/2010, Tấn Đại đã nhận được số tiền 300 USD do anh Trương Đình Thực ủng hộ Quỹ Thông Xanh. Số tiền này đã được chuyển cho chị Thu Nguyên để nhập quỹ.

Xin chân thành cảm ơn anh.

3 people like this.
  3. tandai

Ngày 25/08, Tấn Đại nhận được tin nhắn của hai bạn Giang-Vương (khoá 1997-1998 trường Ngô Gia Tự), cho biết đã chuyển 1.000.000 (một triệu) đồng vào tài khoản Agribank của QTX. Tấn Đại đã chuyển thông tin cho các chị phụ trách quỹ để kiểm tra và xác nhận.

Tuy nhiên,vì tài khoản này chưa có dịch vụ truy vấn trực tuyến, phải xin bản sao kê trực tiếp tại ngân hàng, do đó thời gian xác nhận có thể hơi chậm một chút. Mong hai bạn thông cảm.

Chân thành cảm ơn tấm lòng của hai bạn.

2 people like this.
  4. nguyent2nguyen

nguyent2nguyen Tình nguyện viên QTX

Số tiền trên đã vào tài khoản Quỹ Thông Xanh, chân thành cảm ơn hai bạn.

2 people like this.
  5. nguyent2nguyen

Cùng ngày chuyển 100usd của chị Bích Phượng cho Quỹ Thông Xanh, bạn Lâm Vũ Thao cũng đã nhiệt tình ủng hộ Quỹ 500.000đồng. Xin chân thành cảm ơn bạn và Chị Bích Phượng đã luôn quan tâm và hỗ trợ Quỹ.

3 people like this.
  6. nguyent2nguyen

Chân thành cảm ơn bạn Nguyễn Tường Đăng Khoa đã ủng hộ cho Quỹ thông xanh 1.000.000đồng. (Thành thật xin lỗi vì đăng tin chậm trễ)

3 people like this.
  7. nguyent2nguyen

Nhân dịp họp mặt đầu năm vào ngày mồng 4 tết, nhóm bạn khóa 92 - Trường PTTH Lạc Nghiệp ủng hộ Quỹ Thông xanh 1.200.000đ.
    Xin chân thành cảm ơn các bạn.

2 people like this.
  8. lamvuthao

Hôm nay 30/7, chú Trương Đình Thực đã ủng hộ QTX 300 USD. Chân thành cảm ơn chú Thực và chúc chú sức khỏe.

Chỉnh sửa cuối: 30/07/2011
    2 people like this.
  9. tandai

Ngày 05/08/2011, bạn Nguyễn Ngọc (khóa 1996 trường Lạc Nghiệp) có ủng hộ cho Quỹ Thông Xanh 500.000 (năm trăm ngàn) đồng. TD sẽ chuyển cho thủ quỹ ngay khi có thể.

Chân thành cảm ơn bạn Ngọc.

4 people like this.
  10. lamvuthao

Hôm qua, 13/10, QTX đã nhận được 200USD từ Hội Đồng hương Đơn Dương tại Mỹ. Xin chân thành cảm ơn các cô bác, anh chị.

Tôi sẽ sớm chuyển số tiền này lại cho thủ quỹ.

11. P.T.K

P.T.K Ban điều hành Quỹ Thông Xanh

Tháng 5/2012: QXT nhận được đóng góp của anh: Trần Lê Thanh 200USD, và anh Trần Thế Chương Kha 100USD. Xin cám ơn sự đóng góp.

1 person likes this.